Dagskrá landsfundar 2015

Ræða Bjarna Benediktssonar er kl. 16:30 á föstudeginum

Fimmtudagur 22. október

kl. 19:00
Kvöldverður fyrir konur á landsfundi á vegum Landssambands sjálfstæðiskvenna.

Föstudagur 23. október

Viðtalstími samræmingarnefndar er kl. 09:30–12:00 föstudaginn 23. okt. á skrifstofugangi á 2. hæð í Laugardalshöll. Samræmingarnefnd tekur við tillögum að breytingum landsfundarályktana frá þeim landsfundarfulltrúum sem ekki ætla að sitja fund í viðkomandi starfshópi. Vakin er athygli á því að þær tillögur sem fengnar eru frá samræmingarnefnd verða að vera undirritaðar af 5 landsfundarfulltrúum hið fæsta.  Mikilvægt er að flokksmenn sem hyggjast leggja fram breytingartillögu kynni sér fundarsköp landsfundar vel.

Kl. 08:00 – 11:00
Opið hús í Laugardalshöll – Afhending fundargagna

Kl. 09:15 – 09:50
Í fyrsta skipti á landsfundi – Námskeið Óðinsmanna í sal 1 á fyrstu hæð Laugardalshallar

Kl. 10:00 – 12:00
Fundir starfshópa málefnanefnda

Kl. 12:00
Kosning í málefnanefndir hefst og stendur til kl. 11 á sunnudag. Kosningin er rafræn og fer fram í kjörklefum við kaffihúsið á 1. hæð í Laugardalshöll

Kl. 12:00 – 13:15
Sameiginlegur hádegisverður landsfundarfulltrúa hvers kjördæmis

Reykjavík – Vörður
Hilton Reykjavík, Nordica Suðurlandsbraut 2
Suðvesturkjördæmi
Grand Hótel, Sigtúni 38
Suðurkjördæmi
Hótel Cabin, Borgartúni 32
Norðausturkjördæmi
Veislusalur, Sléttuvegi 15–17
Norðvesturkjördæmi
Happ, Höfðatorgi Katrínartúni 2

Kl. 13:15 – 16:00Fundum starfshópa fram haldið

Kl. 16:30

Ræða Bjarna Benediktssonar formanns Sjálfstæðisflokksins

Kl. 18:00
Móttökur kjördæma
18:00–21:00 Reykjavík, Vörður – KSÍ Laugardalsvelli, Sóknin
18:00–21:00 Suðvesturkjördæmi – KSÍ Laugardalsvelli, Vörnin
20:00–00:00 Suðurkjördæmi – AKÓGES-salunum, Lágmúla 4 (3. hæð)
19:30–21:30 Norðausturkjördæmi – Veislusal, Sléttuvegi 15–17
20:00–00:00 Norðvesturkjördæmi – Húnabúð, Skeifunni 11

Kl. 21:30
Opið hús Sambands ungra sjálfstæðismanna fyrir landsfundarfulltrúa í Víkingsheimilinu, Fossvogi

Laugardagur 24. okt.

Kl. 09:00 – 09:30
Drög að stjórnmálaályktun kynnt
Kjör stjórnmálanefndar 

Kl. 09:30 – 09:50
Skýrsla framkvæmdastjóra Sjálfstæðisflokksins Þórðar Þórarinssonar

Kl. 09:50 – 10:05
Skýrsla ritara Sjálfstæðisflokksins Guðlaugs Þórs Þórðarsonar

Kl. 10:05 – 10:20
Skýrsla varaformanns Sjálfstæðisflokksins Hönnu Birnu Kristjánsdóttur

Kl. 10:20 – 12:10
Fyrirspurnartími forystu flokksins
Formaður, varaformaður, ritari og ráðherrar

Kl. 12:10 – 17:30
Málefnastarf
Umræður um tillögur frá starfshópum málefnanefnda og afgreiðsla ályktana

Kl. 13:00
Ræður formanna landssambanda

  • Þórey Vilhjálmsdóttir, formaður LS
  • Halldór Blöndal, formaður SES


Kl. 14:15
Raddir nýrrar kynslóðar

  • Ragnhildur Alda Vilhjálmsdóttir
  • Elín Káradóttir
  • Pawel Bartoszek

Kl. 15:45
Ræður frambjóðenda til formanns, varaformanns og ritara

Kl. 19:45
Landsfundarhóf í Laugardalshöll.
Miðasala í anddyri Laugardalshallar

Sunnudagur 25. okt.

Kl. 09:00 – 12:45
Málefnastarf
Umræður um tillögur frá starfshópum málefnanefnda og afgreiðsla ályktana

Kl. 09:00
Afhending kjörgagna vegna kosninga til formanns, varaformanns og ritara, í afgreiðslu 

Kl. 11:00
Kosningu í málefnanefndir lýkur

Kl. 11:00
Ræður formanna landssambanda

  • Laufey Rún Ketilsdóttir, formaður SUS
  • Verkalýðsráð – Jón Ragnar Ríkharðsson

Kl. 12:45

Skipulagsreglur
1)      Afgreiðsla á breytingum flokksráðs á skipulagsreglum
2)      Afgreiðsla á tillögum á breytingum á skipulagsreglum frá flokksmönnum 

Kl. 13:45
Kosning formanns
Kosning varaformanns
Kosning ritara

Kl. 15:00
Afgreiðsla stjórnmálaályktunar

Kl. 16:00
Ávarp formanns og fundarslit