Formenn og stjórnir aðildarfélaga

Listi yfir stjórnir sjálfstæðisfélaga út um allt land.
Ábendingar sendist á xd@xd.is

Nafn Sjálfstæðisfélag
Gísli Kr. Björnsson  Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Formaður
Alda M. Vilhjálmsdóttir Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Árni Árnason Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Árni Guðmundsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Jóhannes Stefánsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Lilja Birgisdóttir Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Matthildur Skúladóttir Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Sólveig Pétursdóttir Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Albert Guðmundsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Arndís Kristjánsdóttir Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Einar Sörli Einarsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Eiríkur Ingvar Ingvarsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Elín Engilbertsdóttir Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Emil Örn Kristjánsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Hafsteinn Númason Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Halldór Ingi Pálsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Hjalti Sigurðarson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Jóhanna Sigríður Pálsdóttir Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Jón Kári Jónsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Jón Óli Sigurðsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Júlíus Helgi Eyjólfsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Kristján Guðmundsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Kristján Hreinsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Ólafur Þór Leifsson Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Sólrún Ingunn Sverrisdóttir Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Viðar Helgi Guðjohnsen Vörður – fulltrúaráðið í Reykjavík Meðstjórnandi
Eiríkur Ingvar Ingvarsson  Málfundafélagið Óðinn Formaður
Ingibjörg Guðmundsdóttir Málfundafélagið Óðinn Meðstjórnandi
Hulda Pjetursdóttir Málfundafélagið Óðinn Meðstjórnandi
Arndís Kristjánsdóttir Málfundafélagið Óðinn Meðstjórnandi
Árni Árnason Málfundafélagið Óðinn Meðstjórnandi
Eiríkur Finnur Greipsson Málfundafélagið Óðinn Meðstjórnandi
Halldór Karl Högnason Málfundafélagið Óðinn Meðstjórnandi
Kristjana G. Kristjánsson Málfundafélagið Óðinn Meðstjórnandi
Þorvaldur Tolli Ásgeirsson Málfundafélagið Óðinn Meðstjórnandi
Þórarinn Gunnarsson Málfundafélagið Óðinn Meðstjórnandi
Arndís Kristjánsdóttir Hvöt Formaður
Ingibjörg Guðmundsdóttir Hvöt Meðstjórnandi
Hulda Pjetursdóttir Hvöt Meðstjórnandi
Herdís Anna Þorvaldsdóttir Hvöt Meðstjórnandi
Jóhanna Sigríður Pálsdóttir Hvöt Meðstjórnandi
Sigríður Hallgrímsdóttir Hvöt Meðstjórnandi
Sigrún Guðný Markúsdóttir Hvöt Meðstjórnandi
Friðrik Þór Gunnarsson  Heimdallur Formaður
Ragnhildur Alda Vilhjálmsdóttir Heimdallur Meðstjórnandi
Ásgrímur Hermannsson Heimdallur Meðstjórnandi
Bryndís Bjarnadóttir Heimdallur Meðstjórnandi
Daníel Ingvarsson Heimdallur Meðstjórnandi
Elísabet Inga Sigurðardóttir Heimdallur Meðstjórnandi
Friðrik Þór Gunnarsson Heimdallur Meðstjórnandi
Guðjón Þorri Bjarkason Heimdallur Meðstjórnandi
Hörður Guðmundsson Heimdallur Meðstjórnandi
Jón Birgir Eiríksson Heimdallur Meðstjórnandi
Steinar Ingi Kolbeins Heimdallur Meðstjórnandi
Viktor Emil Andersen Heimdallur Meðstjórnandi
Sigurður Helgi Birgisson  Nes- og Melahverfi Formaður
Ivar Pálsson Nes- og Melahverfi Meðstjórnandi
Davíð Þorláksson Nes- og Melahverfi Meðstjórnandi
Jóhannes Stefánsson Nes- og Melahverfi Meðstjórnandi
Nanna Kristín Tryggvadóttir Nes- og Melahverfi Meðstjórnandi
Helga Kristjánsdóttir Nes- og Melahverfi Meðstjórnandi
Hrafnhildur Ásta Þorvaldsdóttir Nes- og Melahverfi Meðstjórnandi
Ólafur Rúnar Jónsson Nes- og Melahverfi Meðstjórnandi
Ólafur Örn Klemenzson Nes- og Melahverfi Meðstjórnandi
Sólrún Ingunn Sverrisdóttir  Vesturbær og Miðbæjarhverfi Formaður
Marta María Ástbjörnsdóttir Vesturbær og Miðbæjarhverfi Meðstjórnandi
Ragnar Jónasson Vesturbær og Miðbæjarhverfi Meðstjórnandi
Ragnar Árni Sigurðarson Vesturbær og Miðbæjarhverfi Meðstjórnandi
Ragnhildur Pála Ófeigsdóttir Vesturbær og Miðbæjarhverfi Meðstjórnandi
Sólveig Guðrún Pétursdóttir Vesturbær og Miðbæjarhverfi Meðstjórnandi
Þorlákur Einarsson Vesturbær og Miðbæjarhverfi Meðstjórnandi
Magnús Sigurbjörnsson  Miðbær og Norðurmýri Formaður
Ásta Valdís Roth Miðbær og Norðurmýri Meðstjórnandi
Guðlaug Björnsdóttir Miðbær og Norðurmýri Meðstjórnandi
Hjördís Jensdóttir Miðbær og Norðurmýri Meðstjórnandi
Kári Haraldur Sölmundarson Miðbær og Norðurmýri Meðstjórnandi
Orri Hauksson Miðbær og Norðurmýri Meðstjórnandi
Sigríður Hallgrímsdóttir Miðbær og Norðurmýri Meðstjórnandi
Jón Kári Jónsson  Hlíða- og Holtahverfi Formaður 
Jón Pétur Jónsson Hlíða- og Holtahverfi Meðstjórnandi
Jóhann Birgisson Hlíða- og Holtahverfi Meðstjórnandi
Guðmundur Sævar Ólafsson Hlíða- og Holtahverfi Meðstjórnandi
Kristín Ívarsdóttir Hlíða- og Holtahverfi Meðstjórnandi
Markús E Jensen Hlíða- og Holtahverfi Meðstjórnandi
Ólafur Hjaltason Hlíða- og Holtahverfi Meðstjórnandi
Sveinn Zoéga Hlíða- og Holtahverfi Meðstjórnandi
Örn Þórðarson Hlíða- og Holtahverfi Meðstjórnandi
Einar Sörli Einarsson  Félag sjálfstæðismanna í Laugarnes- og Túnahverfi Formaður 
Halldór Gunnarsson Félag sjálfstæðismanna í Laugarnes- og Túnahverfi Meðstjórnandi
Edda Svanhildur Holmberg Félag sjálfstæðismanna í Laugarnes- og Túnahverfi Meðstjórnandi
Jón Birgir Gunnarsson Félag sjálfstæðismanna í Laugarnes- og Túnahverfi Meðstjórnandi
Lára Óskarsdóttir Félag sjálfstæðismanna í Laugarnes- og Túnahverfi Meðstjórnandi
Þórður Viðar Njálsson Félag sjálfstæðismanna í Laugarnes- og Túnahverfi Meðstjórnandi
Elín Engilbertsdóttir  Langholtshverfi Formaður
Ingibjörg E Garðarsdóttir Langholtshverfi Meðstjórnandi
Hannes Hall Langholtshverfi Meðstjórnandi
Björgvin Gunnar Björgvinsson Langholtshverfi Meðstjórnandi
Björn Jón Bragason Langholtshverfi Meðstjórnandi
Gunnar Guðjónsson Langholtshverfi Meðstjórnandi
Haukur Gunnarsson Langholtshverfi Meðstjórnandi
Ingvar Garðarsson Langholtshverfi Meðstjórnandi
Jóhann J. Ólafsson Langholtshverfi Meðstjórnandi
Margrét Kristín Sigurðardóttir Langholtshverfi Meðstjórnandi
Ólafur Sveinsson Langholtshverfi Meðstjórnandi
Sigríður Sigurbergsdóttir Langholtshverfi Meðstjórnandi
Skúli Víkingsson Langholtshverfi Meðstjórnandi
Sólveig Halldórsdóttir Langholtshverfi Meðstjórnandi
Vilhjálmur Þór Svansson Langholtshverfi Meðstjórnandi
Gylfi Þór Sigurðsson  Háaleitishverfi Formaður
Leifur Skúlason Kaldal Háaleitishverfi Varaformaður
Baldur Hrafn Björnsson Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Baldur Hrafn Björnsson Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Birgir Örn Steingrímsson Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Hildur Gunnarsdóttir Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Hulda Guðmunda Óskarsdóttir Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Höskuldur Marselíusarson Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Lúðvík Þráinsson Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Marselíus Guðmundsson Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Olgeir Möller Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Torfi Kristjánsson Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Valgerður Einarsdóttir Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Þórður Birgisson Háaleitishverfi Meðstjórnandi
Erlendur H Borgþórsson Smáíbúða-, Bústaða- og Fossvogshverfi Formaður
Óttar Guðjónsson Smáíbúða-, Bústaða- og Fossvogshverfi Meðstjórnandi
Elinóra Inga Sigurðardóttir Smáíbúða-, Bústaða- og Fossvogshverfi Meðstjórnandi
Erlendur H Borgþórsson Smáíbúða-, Bústaða- og Fossvogshverfi Meðstjórnandi
Guðríður Stefánsdóttir Smáíbúða-, Bústaða- og Fossvogshverfi Meðstjórnandi
Júlíus Valsson Smáíbúða-, Bústaða- og Fossvogshverfi Meðstjórnandi
Þórhalla Arnardóttir Smáíbúða-, Bústaða- og Fossvogshverfi Meðstjórnandi
Jón Óli Sigurðsson Árbæjar- og Seláshverfi og Ártúnsholt Formaður
Halldór Páll Gíslason Árbæjar- og Seláshverfi og Ártúnsholt Meðstjórnandi
Halldór V Frímannsson Árbæjar- og Seláshverfi og Ártúnsholt Meðstjórnandi
Þorbjörn Garðarsson Árbæjar- og Seláshverfi og Ártúnsholt Meðstjórnandi
Sigurður Haraldsson. Árbæjar- og Seláshverfi og Ártúnsholt Meðstjórnandi
Ragna Lóa Stefánsdóttir Árbæjar- og Seláshverfi og Ártúnsholt Meðstjórnandi
Kristján Hreinsson Bakka- og Stekkjahverfi Formaður
Elsa Dóra Grétarsdóttir Bakka- og Stekkjahverfi Meðstjórnandi
Hilmar Ævar Hilmarsson Bakka- og Stekkjahverfi Meðstjórnandi
Gísli Jónasson Bakka- og Stekkjahverfi Meðstjórnandi
Gunnar Emil Pálsson Bakka- og Stekkjahverfi Meðstjórnandi
Hulda Hrönn Jónsdóttir Bakka- og Stekkjahverfi Meðstjórnandi
Loftur Hauksson Bakka- og Stekkjahverfi Meðstjórnandi
Pjetur Stefánsson Bakka- og Stekkjahverfi Meðstjórnandi
Kristján Guðmundsson Hóla- og Fellahverfi Formaður
Ragnhildur Björg Guðjónsdóttir Hóla- og Fellahverfi Meðstjórnandi
Hafdís Haraldsdóttir Hóla- og Fellahverfi Meðstjórnandi
Guðmundur Gunnar Þórðarson Skóga- og Seljahverfi Formaður
Gunnar Björn Gunnarsson Skóga- og Seljahverfi Meðstjórnandi
Þorbergur Halldórsson Skóga- og Seljahverfi Meðstjórnandi
Kolbrún Ólafsdóttir Skóga- og Seljahverfi Meðstjórnandi
Ólafur Þór Leifsson Skóga- og Seljahverfi Meðstjórnandi
Lárus Axel Sigurjónsson Skóga- og Seljahverfi Meðstjórnandi
Páll Hjartarson Skóga- og Seljahverfi Meðstjórnandi
Emil Örn Kristjánsson Grafarvogshverfi Formaður
Árni Guðmundsson Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Guðlaugur Magnússon Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Björn Jón Bragason Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Einar Hjálmar Jónsson Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Elísabet Gísladóttir Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Heiða Bergþóra Þórðardóttir Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Jón Ragnar Ríkarðsson Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Jónas Jón Hallsson Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Ólafur Kristinn Guðmundsson Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Sigríður Sveinsdóttir Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Sigurður Harðarson Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Sigurður Sigurðsson Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Stefán Gíslason Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Þórdís Pálsdóttir Grafarvogshverfi Meðstjórnandi
Hafsteinn Númason Sjálfstæðisfélag Kjalnesinga Formaður
Baldvin Þór Grétarsson Sjálfstæðisfélag Kjalnesinga Meðstjórnandi
Guðfinna Ármannsdóttir Sjálfstæðisfélag Kjalnesinga Meðstjórnandi
Björn Jónsson Sjálfstæðisfélag Kjalnesinga Meðstjórnandi
Símon Þorleifsson Sjálfstæðisfélag Kjalnesinga Meðstjórnandi
Júlíus Helgi Eyjólfsson Félag sjálfstæðismanna í Grafarholti Formaður
Kristín Sigurey Sigurðardóttir Félag sjálfstæðismanna í Grafarholti Meðstjórnandi
Arnljótur Bjarki Bergsson Félag sjálfstæðismanna í Grafarholti Meðstjórnandi
Freyja Þórsdóttir Félag sjálfstæðismanna í Grafarholti Meðstjórnandi
Hjörtur Lúðvíksson Félag sjálfstæðismanna í Grafarholti Meðstjórnandi
Jón Hlíðar Guðjónsson Félag sjálfstæðismanna í Grafarholti Meðstjórnandi
Kristinn Karl Brynjarsson Félag sjálfstæðismanna í Grafarholti Meðstjórnandi
Ásthildur Sturludóttir Norðvesturkjördæmi Formaður
Gísli Gunnarsson Norðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Sigríður Finsen Norðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Daníel Jakobsson Norðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Halldór Jónsson Norðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Jón Stefánsson Norðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Nanna Sjöfn Pétursdóttir Norðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Sigríður Ólafsdóttir Norðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Böðvar Sturluson Kjördæmasamtök ungra sjálfstæðismanna Formaður
Oddur Pétur Ottesen Fulltrúaráðið á Akranesi Formaður
Baldvin Már Kristjánsson Fulltrúaráðið á Akranesi Meðstjórnandi
Bergþór Helgason Fulltrúaráðið á Akranesi Meðstjórnandi
Bryndís Ottesen Fulltrúaráðið á Akranesi Meðstjórnandi
Ólafur Guðmundur Adolfsson Fulltrúaráðið á Akranesi Meðstjórnandi
Sigríður Indriðadóttir Fulltrúaráðið á Akranesi Meðstjórnandi
Sævar Jónsson Fulltrúaráðið á Akranesi Meðstjórnandi
Sævar Jónsson Sjálfstæðisfélag Akraness Formaður
Þórður Guðjónsson Sjálfstæðisfélag Akraness Meðstjórnandi
Haraldur Helgason Sjálfstæðisfélag Akraness Meðstjórnandi
Bergþór Ólason Sjálfstæðisfélag Akraness Meðstjórnandi
Lárus Ársælsson Sjálfstæðisfélag Akraness Meðstjórnandi
Sigríður Indriðadóttir Báran, Akranesi Formaður
Emilía Ottesen Báran, Akranesi Meðstjórnandi
Kristjana Helga Ólafsdóttir Báran, Akranesi Meðstjórnandi
Rakel Óskarsdóttir Báran, Akranesi Meðstjórnandi
Valdís Eyjólfsdóttir Báran, Akranesi Meðstjórnandi
Katla María Ketilsdóttir FUS Þór, Akranesi Formaður
Baldvin Már Kristjánsson FUS Þór, Akranesi Meðstjórnandi
Bryndís Ottesen FUS Þór, Akranesi Meðstjórnandi
Daníel Þór Heimisson FUS Þór, Akranesi Meðstjórnandi
Elínborg Llorens Þórðardóttir FUS Þór, Akranesi Meðstjórnandi
Þórður Þorsteinn Þórðarson FUS Þór, Akranesi Meðstjórnandi
Guðni Eðvarðsson Sjálfstæðisfélag Borgarfjarðarsýslu Formaður
Pétur Davíðsson Sjálfstæðisfélag Borgarfjarðarsýslu Meðstjórnandi
Eyjólfur Vilberg Gunnarsson Sjálfstæðisfélag Borgarfjarðarsýslu Meðstjórnandi
Haraldur Magnús Magnússon Sjálfstæðisfélag Borgarfjarðarsýslu Meðstjórnandi
Þórvör Embla Guðmundsdóttir Sjálfstæðisfélag Borgarfjarðarsýslu Meðstjórnandi
Sigurður Guðmundsson Fulltrúaráð Mýrasýslu Formaður
Pétur Már Jónsson Fulltrúaráð Mýrasýslu Meðstjórnandi
Ólafur Pálsson Sjálfstæðisfélag Mýrasýslu Formaður
Ari Björnsson Sjálfstæðisfélag Mýrasýslu Meðstjórnandi
Jóhannes Gunnar Harðarson Sjálfstæðisfélag Mýrasýslu Meðstjórnandi
Haraldur Már Stefánsson Sjálfstæðisfélag Mýrasýslu Meðstjórnandi
Heiða Dís Fjeldsted Sjálfstæðisfélag Mýrasýslu Meðstjórnandi
Guðrún Fjeldsted Sjálfstæðiskvenfélag Borgarfjarðar Formaður
Sigrún Guðbjarnadóttir Sjálfstæðiskvenfélag Borgarfjarðar Meðstjórnandi
Jóhanna Gréta Möller Sjálfstæðiskvenfélag Borgarfjarðar Meðstjórnandi
Pétur Már Jónsson FUS Egill, Mýrasýslu Formaður
Maren Sól Benediktsdóttir FUS Egill, Mýrasýslu Meðstjórnandi
Svanur Pálsson FUS Egill, Mýrasýslu Meðstjórnandi
Rögnvaldur Ólafsson Fulltrúaráð Sjálfstæðisfélaganna í Snæfellsbæ Formaður
Friðbjörn Ásbjörnsson Fulltrúaráð Sjálfstæðisfélaganna í Snæfellsbæ Meðstjórnandi
Jensína Guðmundsdóttir Fulltrúaráð Sjálfstæðisfélaganna í Snæfellsbæ Meðstjórnandi
Páll Ingólfsson Fulltrúaráð Sjálfstæðisfélaganna í Snæfellsbæ Meðstjórnandi
Sigrún Hafdís Guðmundsdóttir Fulltrúaráð Sjálfstæðisfélaganna í Snæfellsbæ Meðstjórnandi
Bjarni Anton Einarsson Sjálfstæðisfélagið Freyr, Snæfellsnesi Formaður
Bjarni Vigfússon Sjálfstæðisfélagið Freyr, Snæfellsnesi Meðstjórnandi
Björn Arnaldsson Sjálfstæðisfélag Ólafsvíkur og nágrennis Formaður
Sigþór Guðbrandsson Sjálfstæðisfélag Ólafsvíkur og nágrennis Meðstjórnandi
Pétur Bogason Sjálfstæðisfélag Ólafsvíkur og nágrennis Meðstjórnandi
Guðrún Karlsdóttir Sjálfstæðisfélag Ólafsvíkur og nágrennis Meðstjórnandi
Jónas Kristófersson Sjálfstæðisfélag Ólafsvíkur og nágrennis Meðstjórnandi
Ólafur Rögnvaldsson Sjálfstæðisfélagið Snæfell Formaður
Bjarni Gunnarsson Sjálfstæðisfélagið Snæfell Meðstjórnandi
Ásbjörn Óttarsson Sjálfstæðisfélagið Snæfell Meðstjórnandi
Jóhann Rúnar Kristinsson Sjálfstæðisfélagið Snæfell Meðstjórnandi
Jóhanna Jóhannesdóttir Fus Forseti, Snæfellsbær Formaður
Lilja Hrund Jóhannsdóttir Fus Forseti, Snæfellsbær Meðstjórnandi
Eiríkur Böðvar Rúnarsson Fus Forseti, Snæfellsbær Meðstjórnandi
Þorsteinn Erlingur Ólafsson Fus Forseti, Snæfellsbær Meðstjórnandi
Jónas Guðmundsson Fulltrúaráð Dalasýslu Formaður
Skjöldur Orri Skjaldarson Fulltrúaráð Dalasýslu Meðstjórnandi
Sigurbjörg Jónsdóttir Fulltrúaráð Dalasýslu Meðstjórnandi
Sæmundur Kristjánsson Fulltrúaráð Dalasýslu Meðstjórnandi
Eyþór Jón Gíslason Sjálfstæðisfélag Dalasýslu Formaður
Sigrún Birna Halldórsdóttir Sjálfstæðisfélag Dalasýslu Meðstjórnandi
Gunnbjörn Óli Jóhannsson Sjálfstæðisfélag Dalasýslu Meðstjórnandi
Þrúður Kristjánsdóttir Sjálfstæðisfélag Dalasýslu Meðstjórnandi
Sigurbjörg Jónsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Dalasýslu Formaður
Sigrún Birna Halldórsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Dalasýslu Meðstjórnandi
Anna Eiríksdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Dalasýslu Meðstjórnandi
Sigríður Kristín Árnadóttir Sjálfstæðiskvenfélag Dalasýslu Meðstjórnandi
Ármann Rúnar Sigurðsson FUS Dalasýslu Meðstjórnandi
Ólafur Kristinn Kristjánsson FUS Dalasýslu Meðstjórnandi
Reynir Jónasson FUS Dalasýslu Meðstjórnandi
Skjöldur Orri Skjaldarson FUS Dalasýslu Meðstjórnandi
Björn Ásgeir Sumarliðason Fulltrúaráð Grundarfjarðar og Stykkishólms Formaður
Sóley Soffaníasdóttir Fulltrúaráð Grundarfjarðar og Stykkishólms Meðstjórnandi
Björn Sverrisson Fulltrúaráð Grundarfjarðar og Stykkishólms Meðstjórnandi
Jóhannes E Ragnarsson Fulltrúaráð Grundarfjarðar og Stykkishólms Meðstjórnandi
Unnur Birna Þórhallsdóttir Fulltrúaráð Grundarfjarðar og Stykkishólms Meðstjórnandi
Björn Sverrisson Sjálfstæðisfélagið Skjöldur, Stykkishólmi Formaður
Íris Huld Sigurbjörnsdóttir Sjálfstæðisfélagið Skjöldur, Stykkishólmi Meðstjórnandi
Símon Már Sturluson Sjálfstæðisfélagið Skjöldur, Stykkishólmi Meðstjórnandi
Steinunn Ingibjörg Magnúsdóttir Sjálfstæðisfélagið Skjöldur, Stykkishólmi Meðstjórnandi
Unnur Hildur Valdimarsdóttir Sjálfstæðisfélagið Skjöldur, Stykkishólmi Meðstjórnandi
Ásgeir Valdimarsson Sjálfstæðisfélag Grundarfjarðar Formaður
Kristján Guðmundsson Sjálfstæðisfélag Grundarfjarðar Meðstjórnandi
Sigurður Þorkelsson Sjálfstæðisfélag Grundarfjarðar Meðstjórnandi
Sigríður Finsen Sjálfstæðisfélag Grundarfjarðar Meðstjórnandi
Sóley Soffaníasdóttir Sjálfstæðisfélag Grundarfjarðar Meðstjórnandi
Sigríður Erla Sturludóttir Sif-FUS, Stykkishólmi Formaður
Björn Ásgeir Sumarliðason Sif-FUS, Stykkishólmi Meðstjórnandi
Böðvar Sturluson Sif-FUS, Stykkishólmi Meðstjórnandi
Berglind Lilja Þorbergsdóttir Sif-FUS, Stykkishólmi Meðstjórnandi
Valdís Ásgeirsdóttir FUS Gjafi, Grundarfirði Meðstjórnandi
Karitas Eiðsdóttir FUS Gjafi, Grundarfirði Meðstjórnandi
Ragnar Smári Guðmundsson FUS Gjafi, Grundarfirði Meðstjórnandi
Eyrún Ingibjörg Sigþórsdóttir Fulltrúaráð Barðastrandasýslu Formaður
Guðjón Gunnarsson Fulltrúaráð Barðastrandasýslu Meðstjórnandi
Björgvin Sigurjónsson Fulltrúaráð Barðastrandasýslu Meðstjórnandi
Eiríkur Snæbjörnsson Fulltrúaráð Barðastrandasýslu Meðstjórnandi
Magnús Jónsson Fulltrúaráð Barðastrandasýslu Meðstjórnandi
Tryggvi Ársælsson Fulltrúaráð Barðastrandasýslu Meðstjórnandi
Þór Magnússon Fulltrúaráð Barðastrandasýslu Meðstjórnandi
Tryggvi Ársælsson Sjálfstæðisfélag Tálknafjarðar Formaður
Guðlaug Sigurrós Björnsdóttir Sjálfstæðisfélag Tálknafjarðar Meðstjórnandi
Ása Jónsdóttir Sjálfstæðisfélag Tálknafjarðar Meðstjórnandi
Eggert Ólafsson Sjálfstæðisfélag Reykhólahrepps Formaður
Guðjón Gunnarsson Sjálfstæðisfélag Reykhólahrepps Meðstjórnandi
Guðmundur Ólafsson Sjálfstæðisfélag Reykhólahrepps Meðstjórnandi
Ingvar Guðfinnur Samúelsson Sjálfstæðisfélag Reykhólahrepps Meðstjórnandi
Stefán Hafþór Magnússon Sjálfstæðisfélag Reykhólahrepps Meðstjórnandi
Þórir Örn Guðmundsson Sjálfstæðisfélag Dýrafjarðar Formaður
Angantýr Valur Jónasson Sjálfstæðisfélag Dýrafjarðar Meðstjórnandi
Bjarni Einarsson Sjálfstæðisfélag Dýrafjarðar Meðstjórnandi
Steinar Ríkarður Jónasson Sjálfstæðisfélag Dýrafjarðar Meðstjórnandi
Eiríkur Finnur Greipsson Sjálfstæðisfélag Önundarfjarðar Formaður
Björn Reynir Gunnarsson Sjálfstæðisfélag Önundarfjarðar Meðstjórnandi
Guðjón Guðmundsson Sjálfstæðisfélag Önundarfjarðar Meðstjórnandi
Sigrún Gerða Gísladóttir Sjálfstæðisfélag Önundarfjarðar Meðstjórnandi
Óðinn Gestsson Sjálfstæðisfélag Súgandafjarðar Formaður
Bryndís Ásta Birgisdóttir Sjálfstæðisfélag Súgandafjarðar Meðstjórnandi
Aðalsteinn Egill Traustason Sjálfstæðisfélag Súgandafjarðar Meðstjórnandi
Guðlaug Auðunsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag V-Ísafjarðarsýslu Formaður
Lilja Kristinsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag V-Ísafjarðarsýslu Meðstjórnandi
Ólafía Sigríður Sigurjónsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag V-Ísafjarðarsýslu Meðstjórnandi
Hafdís Gunnarsdóttir Fulltrúaráðið Ísafirði Formaður
Áslaug Jóhanna Jensdóttir Fulltrúaráðið Ísafirði Meðstjórnandi
Þorlákur Ragnarsson Fulltrúaráðið Ísafirði Meðstjórnandi
Jónas Þór Birgisson Sjálfstæðisfélag Ísafjarðar Formaður
Steinþór Bragason Sjálfstæðisfélag Ísafjarðar Meðstjórnandi
Einar Valur Kristjánsson Sjálfstæðisfélag Ísafjarðar Meðstjórnandi
Hafdís Gunnarsdóttir Sjálfstæðisfélag Ísafjarðar Meðstjórnandi
Sif Huld Albertsdóttir Sjálfstæðisfélag Ísafjarðar Meðstjórnandi
Sævar Gestsson Sjálfstæðisfélag launþega Ísafirði Formaður
Davíð Björn Kjartansson Sjálfstæðisfélag launþega Ísafirði Meðstjórnandi
Hallgrímur Kjartansson Sjálfstæðisfélag launþega Ísafirði Meðstjórnandi
Áslaug Jóhanna Jensdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Ísafjarðar Formaður
Jósefína Guðrún Gísladóttir Sjálfstæðiskvenfélag Ísafjarðar Meðstjórnandi
Helga Þuríður Magnúsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Ísafjarðar Meðstjórnandi
Arna Ýr Kristinsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Ísafjarðar Meðstjórnandi
Martha Kristín Pálmadóttir Sjálfstæðiskvenfélag Ísafjarðar Meðstjórnandi
Anna Marzellíusardóttir FUS Fylkir, Ísafirði Meðstjórnandi
Hafdís Gunnarsdóttir FUS Fylkir, Ísafirði Meðstjórnandi
María Rut Kristinsdóttir FUS Fylkir, Ísafirði Meðstjórnandi
Teitur Björn Einarsson FUS Fylkir, Ísafirði Meðstjórnandi
Auðunn Karlsson Sjálfstæðisfélag Súðavíkur Meðstjórnandi
Guðrún Guðný Elíasdóttir Long Sjálfstæðisfélag Súðavíkur Meðstjórnandi
Lilja Ósk Þórisdóttir Sjálfstæðisfélag Súðavíkur Meðstjórnandi
Sölvi Rúnar Sólbergsson Fulltrúaráðið Bolungarvík Formaður
Baldur Smári Einarsson Fulltrúaráðið Bolungarvík Meðstjórnandi
Fjóla Sigríður Bjarnadóttir Fulltrúaráðið Bolungarvík Meðstjórnandi
Baldur Smári Einarsson Sjálfstæðisfélagið Völusteinn Formaður
Daðey Steinunn Einarsdóttir Sjálfstæðisfélagið Völusteinn Meðstjórnandi
Einar Guðmundsson Sjálfstæðisfélagið Völusteinn Meðstjórnandi
Fjóla Sigríður Bjarnadóttir Sjálfstæðisfélagið Völusteinn Meðstjórnandi
Hagbarður Marinósson Sjálfstæðisfélagið Völusteinn Meðstjórnandi
Snævar Sölvi Sölvason FUS Mímir N-Ísafjarðarsýslu Formaður
Baldur Smári Einarsson FUS Mímir N-Ísafjarðarsýslu Meðstjórnandi
Karvel Steindór Pálmason FUS Mímir N-Ísafjarðarsýslu Meðstjórnandi
Jón Stefánsson Fulltrúaráðið Strandasýslu Formaður
Jón Stefánsson Sjálfstæðisfélag Strandasýslu Formaður
Jóhann Lárus Jónsson Sjálfstæðisfélag Strandasýslu Meðstjórnandi
Guðmundur Viktor Gústafsson Sjálfstæðisfélag Strandasýslu Meðstjórnandi
Brynjar Þór Þorsteinsson Fulltrúaráð Vesturbyggðar Meðstjórnandi
Ólafur Steingrímsson Fulltrúaráð Vesturbyggðar Meðstjórnandi
Páll Ágústsson Fulltrúaráð Vesturbyggðar Meðstjórnandi
Hjörtur Sigurðsson Sjálfstæðisfélagið Skjöldur Formaður
Ásdís Snót Guðmundsdóttir Sjálfstæðisfélagið Skjöldur Meðstjórnandi
Ásgeir Sveinsson Sjálfstæðisfélagið Skjöldur Meðstjórnandi
Ingimundur Óðinn Sverrisson Sjálfstæðisfélagið Skjöldur Meðstjórnandi
Ásdís Snót Guðmundsdóttir Sjálfstæðisfélag Arnarfjarðar Formaður
Páll Ágústsson Sjálfstæðisfélag Arnarfjarðar Meðstjórnandi
Guðbjörg Sigr Friðriksdóttir Sjálfstæðisfélag Arnarfjarðar Meðstjórnandi
Nanna Sjöfn Pétursdóttir Sjálfstæðisfélag Arnarfjarðar Meðstjórnandi
Sigríður Bjarnadóttir Sjálfstæðisfélag Arnarfjarðar Meðstjórnandi
Hallfríður Ósk Ólafsdóttir Fulltrúaráð V-Húnavatnssýslu Formaður
Júlíus Guðni Antonsson Fulltrúaráð V-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Ragnar Gunnlaugsson Fulltrúaráð V-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Guðný Helga Björnsdóttir Fulltrúaráð V-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Ragnar Bragi Ægisson Fulltrúaráð V-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Hallfríður Ósk Ólafsdóttir Sjálfstæðisfélag V-Húnavatnssýslu Formaður
Júlíus Guðni Antonsson Sjálfstæðisfélag V-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Ragnar Gunnlaugsson Sjálfstæðisfélag V-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Guðný Helga Björnsdóttir Sjálfstæðisfélag V-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Ragnar Bragi Ægisson Sjálfstæðisfélag V-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Halldór Sigfússon FUS Bersi, V-Húnavatssýslu Meðstjórnandi
Hallfríður Ósk Ólafsdóttir FUS Bersi, V-Húnavatssýslu Meðstjórnandi
Ingvar Friðrik Ragnarsson FUS Bersi, V-Húnavatssýslu Meðstjórnandi
Jón Ívar Hermannsson FUS Bersi, V-Húnavatssýslu Meðstjórnandi
Jóhannes Torfason Fulltrúaráðið A-Húnavatnssýslu Formaður
Lárus Ægir Guðmundsson Fulltrúaráðið A-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Ágúst Þór Bragason Fulltrúaráðið A-Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Ágúst Þór Bragason Sjálfstæðisfélag Blönduóss Formaður
Ágúst Sigurðsson Sjálfstæðisfélag Blönduóss Meðstjórnandi
Valbjörn Steingrímsson Sjálfstæðisfélag Blönduóss Meðstjórnandi
Steingrímur Ingvarsson Sjálfstfél Vörður, A- Húnavatnssýslu Formaður
Halldóra Á. Heyden Gestsdóttir Sjálfstfél Vörður, A- Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Þóra Sverrisdóttir Sjálfstfél Vörður, A- Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Jóhanna Erla Pálmadóttir Sjálfstfél Vörður, A- Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Magnús R Sigurðsson Sjálfstfél Vörður, A- Húnavatnssýslu Meðstjórnandi
Guðmundur Finnbogason Sjálfstæðisfélagið Þróttur, Skagaströnd Formaður
Jóhann Guðbjartur Sigurjónsson Sjálfstæðisfélagið Þróttur, Skagaströnd Meðstjórnandi
Guðfinnur Bjarni Ottósson Sjálfstæðisfélagið Þróttur, Skagaströnd Meðstjórnandi
Kristján Pétur Guðjónsson Sjálfstæðisfélagið Þróttur, Skagaströnd Meðstjórnandi
Lárus Ægir Guðmundsson Sjálfstæðisfélagið Þróttur, Skagaströnd Meðstjórnandi
Andri Þorleifsson FUS Jörundur Meðstjórnandi
Ásta Berglind Jónsdóttir FUS Jörundur Meðstjórnandi
Ása Lind Elíasdóttir FUS Jörundur Meðstjórnandi
Jóhanna Guðrún S. Magnúsdóttir FUS Jörundur Meðstjórnandi
Ásmundur Jósef Pálmason Fulltrúaráðið Skagafirði Formaður
Gunnar Helgi Guðmundsson Fulltrúaráðið Skagafirði Meðstjórnandi
Jón Sigurðsson Fulltrúaráðið Skagafirði Meðstjórnandi
Sigríður Svavarsdóttir Fulltrúaráðið Skagafirði Meðstjórnandi
Sigrún Aadnegard Fulltrúaráðið Skagafirði Meðstjórnandi
Árni Egilsson Sjálfstæðisfélag Skagfirðinga Formaður
Guðný Hólmfríður Axelsdóttir Sjálfstæðisfélag Skagfirðinga Meðstjórnandi
Haraldur Þór Jóhannsson Sjálfstæðisfélag Skagfirðinga Meðstjórnandi
Björn Björnsson Sjálfstæðisfélag Skagfirðinga Meðstjórnandi
Gunnar Björn Rögnvaldsson Sjálfstæðisfélag Skagfirðinga Meðstjórnandi
Birna S Guðjónsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Sauðárkróks Formaður
Gróa Guðmunda Haraldsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Sauðárkróks Meðstjórnandi
Sigrún Aadnegard Sjálfstæðiskvenfélag Sauðárkróks Meðstjórnandi
Magnea Kristjana Guðmundsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Sauðárkróks Meðstjórnandi
Margrét Steingrímsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Sauðárkróks Meðstjórnandi
Atli Víðir Arason FUS Víkingur, Sauðárkróki Formaður
Adam Smári Hermannsson FUS Víkingur, Sauðárkróki Meðstjórnandi
Arnljótur Bjarki Bergsson FUS Víkingur, Sauðárkróki Meðstjórnandi
Jóel Þór Árnason FUS Víkingur, Sauðárkróki Meðstjórnandi
Kristinn Frímann Árnason Norðausturkjördæmi Formaður
Valdimar O Hermannsson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Þórhallur Harðarson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Anna Alexandersdóttir Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Ásgeir Logi Ásgeirsson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Bergþóra Þórhallsdóttir Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Erna Björnsdóttir Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Jakob Sigurðsson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Jón Orri Guðjónsson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Magni Þór Harðarson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
María Hólmfríður Marinósdóttir Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Olga Gísladóttir Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Páll Þór Guðjónsson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Pálmi Þorgeir Jóhannsson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Sigurbergur Ingi Jóhannsson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Stefán Friðrik Stefánsson Norðausturkjördæmi Meðstjórnandi
Ingvar Leví Gunnarsson Kjördæmissamtök ungra í NA-kjördæmi Formaður
Elín Káradóttir Kjördæmissamtök ungra í NA-kjördæmi Meðstjórnandi
Elvar Jónsson Kjördæmissamtök ungra í NA-kjördæmi Meðstjórnandi
Gunnar Hnefill Örlygsson Kjördæmissamtök ungra í NA-kjördæmi Meðstjórnandi
Hjalti Gunnarsson Kjördæmissamtök ungra í NA-kjördæmi Meðstjórnandi
Jón Orri Guðjónsson Kjördæmissamtök ungra í NA-kjördæmi Meðstjórnandi
Ketill Sigurður Jóelsson Kjördæmissamtök ungra í NA-kjördæmi Meðstjórnandi
Harpa Halldórsdóttir Fulltrúaráðið Akureyri Formaður
Þórhallur Jónsson Fulltrúaráðið Akureyri Meðstjórnandi
Sigurjón Jóhannesson Fulltrúaráðið Akureyri Meðstjórnandi
Kristinn Frímann Árnason Fulltrúaráðið Akureyri Meðstjórnandi
Pálmi Þorgeir Jóhannsson Fulltrúaráðið Akureyri Meðstjórnandi
Stefán Friðrik Stefánsson Fulltrúaráðið Akureyri Meðstjórnandi
Svava Þórhildur Hjaltalín Fulltrúaráðið Akureyri Meðstjórnandi
Þórunn Sif Harðardóttir Fulltrúaráðið Akureyri Meðstjórnandi
Þórhallur Jónsson Sjálfstæðisfélag Akureyrar Formaður
Þórunn Sif Harðardóttir Sjálfstæðisfélag Akureyrar Meðstjórnandi
Anna Rósa Magnúsdóttir Sjálfstæðisfélag Akureyrar Meðstjórnandi
Bjarni Sigurðsson Sjálfstæðisfélag Akureyrar Meðstjórnandi
Harpa Halldórsdóttir Sjálfstæðisfélag Akureyrar Meðstjórnandi
Stefán Friðrik Stefánsson Málfundafélagið Sleipnir, Akureyri Formaður
Ragnar Kjærnested Ásmundsson Málfundafélagið Sleipnir, Akureyri Meðstjórnandi
Ingvar Leví Gunnarsson Málfundafélagið Sleipnir, Akureyri Meðstjórnandi
Jón Oddgeir Guðmundsson Málfundafélagið Sleipnir, Akureyri Meðstjórnandi
Karl M Edvard van der Linden Málfundafélagið Sleipnir, Akureyri Meðstjórnandi
Svava Þórhildur Hjaltalín Sjálfstæðikvenfélagið Vörn Formaður
Gerður Ringsted Sjálfstæðikvenfélagið Vörn Meðstjórnandi
Oktavía Jóhannesdóttir Sjálfstæðikvenfélagið Vörn Meðstjórnandi
Gerður Ringsted Sjálfstæðikvenfélagið Vörn Meðstjórnandi
Helga Ingólfsdóttir Sjálfstæðikvenfélagið Vörn Meðstjórnandi
Anna Rósa Magnúsdóttir Sjálfstæðikvenfélagið Vörn Meðstjórnandi
Heiðrún Ósk Ólafsdóttir Sjálfstæðikvenfélagið Vörn Meðstjórnandi
Helga Ingólfsdóttir Sjálfstæðikvenfélagið Vörn Meðstjórnandi
Pálmi Þorgeir Jóhannsson FUS Vörður, Akureyri Formaður
Ingvar Leví Gunnarsson FUS Vörður, Akureyri Meðstjórnandi
Ketill Sigurður Jóelsson FUS Vörður, Akureyri Meðstjórnandi
Axel Darri Þórhallsson FUS Vörður, Akureyri Meðstjórnandi
Berglind Ósk Guðmundsdóttir FUS Vörður, Akureyri Meðstjórnandi
Daði Guðvarðarson FUS Vörður, Akureyri Meðstjórnandi
Melkorka Ýrr Yrsudóttir FUS Vörður, Akureyri Meðstjórnandi
Reynir Helgi Schiöth Fulltrúaráðið Eyjafirði Formaður
Magnús Stefánsson Fulltrúaráðið Eyjafirði Meðstjórnandi
Benjamín Baldursson Fulltrúaráðið Eyjafirði Meðstjórnandi
Aðalsteinn Hallgrímsson Fulltrúaráðið Eyjafirði Meðstjórnandi
Jósavin Heiðmann Arason Fulltrúaráðið Eyjafirði Meðstjórnandi
Reynir Gísli Hjaltason Fulltrúaráðið Eyjafirði Meðstjórnandi
Kristinn Frímann Árnason Sjálfstæðisfélagið Hrísey Formaður
Narfi Björgvinsson Sjálfstæðisfélagið Hrísey Meðstjórnandi
Hrafnhildur Sigurðardóttir Sjálfstæðisfélagið Hrísey Meðstjórnandi
Heimir Sigurgeirsson Sjálfstæðisfélagið Hrísey Meðstjórnandi
Smári Thorarensen Sjálfstæðisfélagið Hrísey Meðstjórnandi
Gunnþór Eyfjörð Gunnþórsson Sjálfstæðisfélag Dalvíkur Formaður
Rúna Kristín Sigurðardóttir Sjálfstæðisfélag Dalvíkur Meðstjórnandi
Valdemar Þór Viðarsson Sjálfstæðisfélag Dalvíkur Meðstjórnandi
Ásdís Svanborg Jónasdóttir Sjálfstæðisfélag Dalvíkur Meðstjórnandi
Lilja Björk Ólafsdóttir Sjálfstæðisfélag Dalvíkur Meðstjórnandi
Ingibjörg Ösp Stefánsdóttir Sjálfstæðisfélagið Einar Þveræingur Formaður
Baldur Helgi Benjamínsson Sjálfstæðisfélagið Einar Þveræingur Meðstjórnandi
Sigurgeir Pálsson Sjálfstæðisfélagið Einar Þveræingur Meðstjórnandi
Finnbogi Valur Reynisson Sjálfstæðisfélag Árskógshrepps Meðstjórnandi
Hörður Gunnarsson Sjálfstæðisfélag Árskógshrepps Meðstjórnandi
Ragnar R Jóhannesson Sjálfstæðisfélag Árskógshrepps Meðstjórnandi
Unnar Már Pétursson Fulltrúaráðið Fjallabyggð Formaður
Þorbjörn Sigurðsson Fulltrúaráðið Fjallabyggð Meðstjórnandi
Gunnlaugur Magnússon Fulltrúaráðið Fjallabyggð Meðstjórnandi
Hjalti Gunnarsson Fulltrúaráðið Fjallabyggð Meðstjórnandi
Þorsteinn Ásgeirsson Fulltrúaráðið Fjallabyggð Meðstjórnandi
Ásgeir Logi Ásgeirsson Sjálfstæðisfélag Ólafsfjarðar Formaður
Hörður Ólafsson Sjálfstæðisfélag Ólafsfjarðar Meðstjórnandi
Gunnlaugur Magnússon Sjálfstæðisfélag Ólafsfjarðar Meðstjórnandi
Helga Helgadóttir Sjálfstæðisfélag Ólafsfjarðar Meðstjórnandi
Sæunn Gunnur Pálmadóttir Sjálfstæðisfélag Ólafsfjarðar Meðstjórnandi
Hjalti Gunnarsson Sjálfstæðisfélagið Siglufirði Formaður
Ingvar Erlingsson Sjálfstæðisfélagið Siglufirði Meðstjórnandi
Hanna Sigríður Ásgeirsdóttir Sjálfstæðisfélagið Siglufirði Meðstjórnandi
Vibekka Arnardóttir Sjálfstæðisfélagið Siglufirði Meðstjórnandi
Ægir Örn Arnarson Sjálfstæðisfélagið Siglufirði Meðstjórnandi
Ægir Örn Arnarson FUS Njörður Formaður
Hjalti Gunnarsson FUS Njörður Meðstjórnandi
Hanna Sigríður Ásgeirsdóttir FUS Njörður Meðstjórnandi
Júlía Gunnlaugsdóttir Poulsen FUS Njörður Meðstjórnandi
Sandra Finnsdóttir FUS Njörður Meðstjórnandi
Leifur Hallgrímsson Fulltrúaráðið S-Þingeyjasýslu Formaður
Sigríður Pálrún Stefánsdóttir Fulltrúaráðið S-Þingeyjasýslu Meðstjórnandi
Gísli Gunnar Oddgeirsson Fulltrúaráðið S-Þingeyjasýslu Meðstjórnandi
Ari Heiðmann Jósavinsson Sjálfstæðisfélag S-Þingeyinga Formaður
Baldvin Kristinn Baldvinsson Sjálfstæðisfélag S-Þingeyinga Meðstjórnandi
Snæfríður Njálsdóttir Sjálfstæðisfélag S-Þingeyinga Meðstjórnandi
Leifur Hallgrímsson Sjálfstæðisfélag S-Þingeyinga Meðstjórnandi
Völundur Hermóðsson Sjálfstæðisfélag S-Þingeyinga Meðstjórnandi
Gísli Gunnar Oddgeirsson Sjálfstæðisfélag Grenivíkur og nágrennis Formaður
Anna Fr Blöndal Sjálfstæðisfélag Grenivíkur og nágrennis Meðstjórnandi
Margrét Ösp Stefánsdóttir Sjálfstæðisfélag Grenivíkur og nágrennis Meðstjórnandi
Halldór Jóhannesson Sjálfstæðisfélag Grenivíkur og nágrennis Meðstjórnandi
Þorsteinn Þormóðsson Sjálfstæðisfélag Grenivíkur og nágrennis Meðstjórnandi
Bryndís Ívarsdóttir Félag sjálfstæðiskvenna í S-Þing. Formaður
Mjöll Matthíasdóttir Félag sjálfstæðiskvenna í S-Þing. Meðstjórnandi
Freydís Anna Ingvarsdóttir Félag sjálfstæðiskvenna í S-Þing. Meðstjórnandi
Gunnar Hnefill Örlygsson FUS Mjölnir, Húsavík Formaður
Benedikt Þorri Sigurjónsson FUS Mjölnir, Húsavík Meðstjórnandi
Elís Orri Guðbjartsson FUS Mjölnir, Húsavík Meðstjórnandi
Atli Hreinsson FUS Mjölnir, Húsavík Meðstjórnandi
Einar Magnús Einarsson FUS Mjölnir, Húsavík Meðstjórnandi
Kristrún Ýr Einarsdóttir FUS Mjölnir, Húsavík Meðstjórnandi
Hannes Höskuldsson Sjálfstæðisfélag Húsavíkur Formaður
Sigurgeir Höskuldsson Sjálfstæðisfélag Húsavíkur Meðstjórnandi
Erna Björnsdóttir Sjálfstæðisfélag Húsavíkur Meðstjórnandi
Sigurjón Benediktsson Sjálfstæðisfélag Húsavíkur Meðstjórnandi
Rúnar Þórarinsson Fulltrúaráðið N-Þingeyjasýslu Formaður
Helgi Ólafsson Fulltrúaráðið N-Þingeyjasýslu Meðstjórnandi
Björgvin Þóroddsson Fulltrúaráðið N-Þingeyjasýslu Meðstjórnandi
Helgi Ólafsson Sjálfstæðisfélag Raufarhafnar Formaður
Þorgeir Brimir Hjaltason Sjálfstæðisfélag Raufarhafnar Meðstjórnandi
Jónas Sigurður Jóhannsson Sjálfstæðisfélag Þórshafnar Formaður
Almar Marinósson Sjálfstæðisfélag Þórshafnar Meðstjórnandi
Rafn Jónsson Sjálfstæðisfélag Þórshafnar Meðstjórnandi
Áki Hermann Guðmundsson Sjálfstæðisfélag Þórshafnar Meðstjórnandi
Soffía Björgvinsdóttir Sjálfstæðisfélag Þórshafnar Meðstjórnandi
Rúnar Þórarinsson Sjálfstæðisfélag Öxarfjarðar Formaður
Bjarki Fannar Karlsson Sjálfstæðisfélag Öxarfjarðar Meðstjórnandi
Einar Magnús Einarsson Sjálfstæðisfélag Öxarfjarðar Meðstjórnandi
Guðmundur Sveinsson Kröyer Fulltrúaráðið á Fljótsdalshéraði Formaður
Karl Sigfús Lauritzson Fulltrúaráðið á Fljótsdalshéraði Meðstjórnandi
Anna Alexandersdóttir Fulltrúaráðið á Fljótsdalshéraði Meðstjórnandi
Unnur Arna Borgþórsdóttir Fulltrúaráðið á Fljótsdalshéraði Meðstjórnandi
Þór Ragnarsson Fulltrúaráðið á Fljótsdalshéraði Meðstjórnandi
Þór Ragnarsson Sjálfstæðisfélag Fljótsdalshéraðs og Borg.eys Formaður
Eggert Már Sigtryggsson Sjálfstæðisfélag Fljótsdalshéraðs og Borg.eys Meðstjórnandi
Guðbjörg Björnsdóttir Sjálfstæðisfélag Fljótsdalshéraðs og Borg.eys Meðstjórnandi
Guðmundur Sveinsson Kröyer Sjálfstæðisfélag Fljótsdalshéraðs og Borg.eys Meðstjórnandi
Karl Sigfús Lauritzson Sjálfstæðisfélag Fljótsdalshéraðs og Borg.eys Meðstjórnandi
Vilhjálmur Snædal Sjálfstæðisfélag Fljótsdalshéraðs og Borg.eys Meðstjórnandi
Björn Gunnar Hreinsson Sjálfstæðisfélag Vopnafjarðar Formaður
Hilmar Jósefsson Sjálfstæðisfélag Vopnafjarðar Meðstjórnandi
Ingvar Björgvin Edvardsson Sjálfstæðisfélag Vopnafjarðar Meðstjórnandi
Sirrý Laxdal Jóhannesdóttir Sjálfstæðisfélag Vopnafjarðar Meðstjórnandi
Sigríður Sigmundsdóttir Sjálfstæðiskvennafélagið Auður á Austurlandi Formaður
Ólöf Nordal Sjálfstæðiskvennafélagið Auður á Austurlandi Meðstjórnandi
Hallfríður Bjarnadóttir Sjálfstæðiskvennafélagið Auður á Austurlandi Meðstjórnandi
Katrín Reynisdóttir Sjálfstæðiskvennafélagið Auður á Austurlandi Meðstjórnandi
Kristín Ágústsdóttir Sjálfstæðiskvennafélagið Auður á Austurlandi Meðstjórnandi
Unnur Arna Borgþórsdóttir FUS Lögurinn, Egilsstöðum Formaður
Jónas Ástþór Hafsteinsson FUS Lögurinn, Egilsstöðum Meðstjórnandi
Adolf Guðmundsson Fulltrúaráðið Seyðisfirði Formaður
Ómar Bogason Fulltrúaráðið Seyðisfirði Meðstjórnandi
Guðjón Harðarson Fulltrúaráðið Seyðisfirði Meðstjórnandi
Páll Þór Guðjónsson Fulltrúaráðið Seyðisfirði Meðstjórnandi
Sveinbjörn Orri Jóhannsson Sjálfstæðisfélagið Skjöldur Formaður
Páll Þór Guðjónsson Sjálfstæðisfélagið Skjöldur Meðstjórnandi
Hrafnhildur Sigurðardóttir Sjálfstæðisfélagið Skjöldur Meðstjórnandi
Adolf Guðmundsson Sjálfstæðisfélagið Skjöldur Meðstjórnandi
Garðar Rúnar Sigurgeirsson Sjálfstæðisfélagið Skjöldur Meðstjórnandi
Unnur Sif Hjartardóttir FUS Óðinn, Seyðisfirði Formaður
Viktor Heiðdal Andersen FUS Óðinn, Seyðisfirði Meðstjórnandi
Ingibjörg Lárusdóttir FUS Óðinn, Seyðisfirði Meðstjórnandi
Valdimar O Hermannsson Sjálfstæðisfélag Norðfjarðar Formaður
Gunnar Ásgeir Karlsson Sjálfstæðisfélag Norðfjarðar Meðstjórnandi
Kristín Ágústsdóttir Sjálfstæðisfélag Norðfjarðar Meðstjórnandi
Pálmi Þór Stefánsson Sjálfstæðisfélag Norðfjarðar Meðstjórnandi
Sindri Karl Sigurðsson Sjálfstæðisfélag Norðfjarðar Meðstjórnandi
Magni Þór Harðarson Fulltrúaráð Fjarðabyggðar Formaður
Sigurbergur Ingi Jóhannsson Fulltrúaráð Fjarðabyggðar Meðstjórnandi
Borghildur Hlíf Stefánsdóttir Fulltrúaráð Fjarðabyggðar Meðstjórnandi
Dýrunn Pála Skaftadóttir Fulltrúaráð Fjarðabyggðar Meðstjórnandi
Ingi Lár Vilbergsson Fulltrúaráð Fjarðabyggðar Meðstjórnandi
Ragnar Sigurðsson Fulltrúaráð Fjarðabyggðar Meðstjórnandi
Þórunn Hyrna Víkingsdóttir Fulltrúaráð Fjarðabyggðar Meðstjórnandi
Árni Þórhallur Helgason Sjálfstæðisfélag Eskifjarðar Formaður
Sævar Guðjónsson Sjálfstæðisfélag Eskifjarðar Meðstjórnandi
Jens Garðar Helgason Sjálfstæðisfélag Eskifjarðar Meðstjórnandi
Benedikt Jóhannsson Sjálfstæðisfélag Eskifjarðar Meðstjórnandi
Bjarni Kristjánsson Sjálfstæðisfélag Eskifjarðar Meðstjórnandi
Jón Grétar Margeirsson Sjálfstæðisfélag Reyðarfjarðar Formaður
Þórður Vilberg Guðmundsson Sjálfstæðisfélag Reyðarfjarðar Meðstjórnandi
Árdís Guðborg Aðalsteinsdóttir Sjálfstæðisfélag Reyðarfjarðar Meðstjórnandi
Gunnar Ragnar Jónsson Sjálfstæðisfélag Reyðarfjarðar Meðstjórnandi
Hallfríður Bjarnadóttir Sjálfstæðisfélag Reyðarfjarðar Meðstjórnandi
Óskar Þór Hallgrímsson Sjálfstæðisfélag Fáskrúðsfjarðar og Stöðvafjarðar Formaður
Margrét Sigurðardóttir Sjálfstæðisfélag Fáskrúðsfjarðar og Stöðvafjarðar Meðstjórnandi
Kristmundur Sverrir Gestsson Sjálfstæðisfélag Fáskrúðsfjarðar og Stöðvafjarðar Meðstjórnandi
Lars Guðmundur Hallsteinsson Sjálfstæðisfélag Fáskrúðsfjarðar og Stöðvafjarðar Meðstjórnandi
Pétur Gauti Hreinsson Sjálfstæðisfélag Fáskrúðsfjarðar og Stöðvafjarðar Meðstjórnandi
Signý Ormarsdóttir Sjálfstæðisfélag Fáskrúðsfjarðar og Stöðvafjarðar Meðstjórnandi
Gunnar Steinn Gunnarsson Sjálfstæðisfélag Djúpavogs Formaður
Tryggvi Gunnlaugsson Sjálfstæðisfélag Djúpavogs Meðstjórnandi
Jóhann Hjaltason Sjálfstæðisfélag Djúpavogs Meðstjórnandi
Sigurbergur Ingi Jóhannsson FUS Hávarr, Fjarðabyggð Formaður
Sigurpáll Hjaltalín Sindrason FUS Hávarr, Fjarðabyggð Meðstjórnandi
Asbjörn Viking Magnússon FUS Hávarr, Fjarðabyggð Meðstjórnandi
Húnbogi Sólon Gunnþórsson FUS Hávarr, Fjarðabyggð Meðstjórnandi
Ragnar Sigurður Kristjánsson FUS Hávarr, Fjarðabyggð Meðstjórnandi
Halldóra B Jónsdóttir Fulltrúaráð Austur Skaftafellssýslu Formaður
Vignir Júlíusson Fulltrúaráð Austur Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Lovísa Rósa Bjarnadóttir Fulltrúaráð Austur Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Ingólfur Guðni Einarsson Sjálfstæðisfélag A-Skaftafellssýslu Formaður
Páll Róbert Matthíasson Sjálfstæðisfélag A-Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Halldóra B Jónsdóttir Sjálfstæðisfélag A-Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Lovísa Rósa Bjarnadóttir Sjálfstæðisfélag A-Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Valdemar Einarsson Sjálfstæðisfélag A-Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Jón Guðni Sigurðsson Skaftfellingu FUS Höfn Formaður
Lukka Óðinsdóttir Skaftfellingu FUS Höfn Meðstjórnandi
Þorkell Óskar Vignisson Skaftfellingu FUS Höfn Meðstjórnandi
Grímur Gíslason Suðurkjördæmi Formaður
Björn Kjartansson Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Gísli Rúnar Heiðarsson Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Guðni Einarsson Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Gunnlaugur Grettisson Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Halldóra B Jónsdóttir Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Ingvar Pétur Guðbjörnsson Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Ingvi Már Guðnason Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Katrín Elín Sigurðardóttir Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Kristín Aradóttir Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Kristín Traustadóttir Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Rúnar Vífill Arnarson Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Sigurgestur Guðlaugsson Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Þuríður Berglind Ægisdóttir Suðurkjördæmi Meðstjórnandi
Gunnar Þorgeirsson Fulltrúaráðið Árnessýslu Formaður
Inga Lóa Hannesdóttir Fulltrúaráðið Árnessýslu Meðstjórnandi
Ari Einarsson Fulltrúaráðið Árnessýslu Meðstjórnandi
Björn Kjartansson Fulltrúaráðið Árnessýslu Meðstjórnandi
Hafdís Sigurðardóttir Fulltrúaráðið Árnessýslu Meðstjórnandi
Berglind Hofland Sigurðardóttir Sjálfstæðisfélag Hveragerðis Formaður
Birkir Sveinsson Sjálfstæðisfélag Hveragerðis Meðstjórnandi
Björn Kjartansson Sjálfstæðisfélag Hveragerðis Meðstjórnandi
Daði Sævar Sólmundarson Sjálfstæðisfélag Hveragerðis Meðstjórnandi
Ingibjörg Zoéga Björnsdóttir Sjálfstæðisfélag Hveragerðis Meðstjórnandi
Lilja Dóra Eyþórsdóttir Sjálfstæðisfélagið Huginn Formaður
Jón Bjarnason Sjálfstæðisfélagið Huginn Meðstjórnandi
Gústaf Sæland Sjálfstæðisfélagið Huginn Meðstjórnandi
Gunnar Örn Marteinsson Sjálfstæðisfélagið Huginn Meðstjórnandi
Magnús Páll Brynjólfsson Sjálfstæðisfélagið Huginn Meðstjórnandi
Guðjón Bjarni Hálfdánarson Sjálfstæðisfélagið Óðinn, Selfossi Formaður
Jóna S Sigurbjartsdóttir Sjálfstæðisfélagið Óðinn, Selfossi Meðstjórnandi
Ásbjörn Guðjón Jónsson Sjálfstæðisfélagið Óðinn, Selfossi Meðstjórnandi
Ingvi Már Guðnason Sjálfstæðisfélagið Óðinn, Selfossi Meðstjórnandi
Pétur Hans R Sigurðsson Sjálfstæðisfélagið Óðinn, Selfossi Meðstjórnandi
Ragnheiður Guðmundsdóttir Sjálfstæðisfélagið Óðinn, Selfossi Meðstjórnandi
Bjarni Einarsson Sjálfstæðisfélagið Trausti í Flóa Formaður
Guðrún Guðmundsdóttir Sjálfstæðisfélagið Trausti í Flóa Meðstjórnandi
Sturla Þormóðsson Sjálfstæðisfélagið Trausti í Flóa Meðstjórnandi
Þormóður Sturluson Sjálfstæðisfélagið Trausti í Flóa Meðstjórnandi
Þórunn Drífa Oddsdóttir Sjálfstæðisfélagið Muninn Formaður
Kjartan Þ Guðmundsson Sjálfstæðisfélagið Muninn Meðstjórnandi
Guðmundur Ármann Pétursson Sjálfstæðisfélagið Muninn Meðstjórnandi
Laufey Sif Lárusdóttir Askur FUS Hveragerði Formaður
Davíð Ernir Kolbeins Askur FUS Hveragerði Meðstjórnandi
Jakob Fannar Hansen Askur FUS Hveragerði Meðstjórnandi
Vilhjálmur Sveinsson Askur FUS Hveragerði Meðstjórnandi
Ösp Vilberg Baldursdóttir Askur FUS Hveragerði Meðstjórnandi
Brynhildur Jónsdóttir Fulltrúaráðið Árborg Formaður
Ólafur Björnsson Fulltrúaráðið Árborg Meðstjórnandi
Guðjón Bjarni Hálfdánarson Fulltrúaráðið Árborg Meðstjórnandi
Jón Karl Haraldsson Fulltrúaráðið Árborg Meðstjórnandi
Markús Árni Vernharðsson Fulltrúaráðið Árborg Meðstjórnandi
Víglundur Guðmundsson Fulltrúaráðið Árborg Meðstjórnandi
Þórdís Kristinsdóttir Fulltrúaráðið Árborg Meðstjórnandi
Ólafur Hannesson Sjálfstæðisfélagið Ægir Formaður
Helena Helgadóttir Sjálfstæðisfélagið Ægir Meðstjórnandi
Linda Ósk Jónsdóttir Sjálfstæðisfélagið Ægir Meðstjórnandi
Valdimar Óskar Jónasson Sjálfstæðisfélagið Ægir Meðstjórnandi
Valur Bergsveinsson Sjálfstæðisfélagið Ægir Meðstjórnandi
Þór Emilsson Sjálfstæðisfélagið Ægir Meðstjórnandi
Þrúður Sigurðardóttir Sjálfstæðisfélagið Ægir Meðstjórnandi
Víglundur Guðmundsson Sjálfstæðisfélag Eyrarbakka Formaður
Sigríður Óskarsdóttir Sjálfstæðisfélag Eyrarbakka Meðstjórnandi
Sandra Dís Hafþórsdóttir Sjálfstæðisfélag Eyrarbakka Meðstjórnandi
Þórdís Kristinsdóttir Sjálfstæðisfélag Stokkseyrar Formaður
Hlynur Gylfason Sjálfstæðisfélag Stokkseyrar Meðstjórnandi
Gísli Gíslason Sjálfstæðisfélag Stokkseyrar Meðstjórnandi
Ragnhildur Jónsdóttir Sjálfstæðisfélag Stokkseyrar Meðstjórnandi
Helga Guðrún Guðjónsdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Árnessýslu Formaður
Hafdís Sigurðardóttir Sjálfstæðiskvenfélag Árnessýslu Meðstjórnandi
Ingibjörg Kjartansdóttir Sjálfstæðiskvenfélag Árnessýslu Meðstjórnandi
Kristín Harpa Hálfdánardóttir Sjálfstæðiskvenfélag Árnessýslu Meðstjórnandi
Ingvi Már Guðnason FUS Hersir, Árnessýslu Formaður
Þorkell Ingi Sigurðsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Jón Lárus Sigurðsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Aldís Baldursdóttir FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Almar Enok Ólafsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Axel Ingi Viðarsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Álfrún Auður Bjarnadóttir FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Birkir Grétarsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Bjarki Þór Guðmundsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Bogi Pétur Thorarensen FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Daníel Kolbeinsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Elvar Guðberg Eiríksson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Gísli Rúnar Magnússon FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Guðfinna Jenný Þorsteinsdóttir FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Guðmundur Hjaltason FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Helga Þórey Rúnarsdóttir FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Helgi Hjaltason FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Katrín Arna Kjartansdóttir FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Markús Árni Vernharðsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Sara Árnadóttir FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Skúli Geir Ólafsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Steinar Sigurjónsson FUS Hersir, Árnessýslu Meðstjórnandi
Ingvar Pétur Guðbjörnsson Fulltrúaráðið Rangárvallasýslu Formaður
Ármann Elvarsson Fulltrúaráðið Rangárvallasýslu Meðstjórnandi
Íris Björk Sigurðardóttir Fulltrúaráðið Rangárvallasýslu Meðstjórnandi
Birkir Arnar Tómasson Fulltrúaráðið Rangárvallasýslu Meðstjórnandi
Dagur Ágústsson Fulltrúaráðið Rangárvallasýslu Meðstjórnandi
Engilbert Olgeirsson Fulltrúaráðið Rangárvallasýslu Meðstjórnandi
Esther Sigurpálsdóttir Fulltrúaráðið Rangárvallasýslu Meðstjórnandi
Kristján Friðrik Kristjánsson Fulltrúaráðið Rangárvallasýslu Meðstjórnandi
Sindri Snær Bjarnason Fulltrúaráðið Rangárvallasýslu Meðstjórnandi
Engilbert Olgeirsson Sjálfstæðisfélagið Fróði, Hellu Formaður
Helga Fjóla Guðnadóttir Sjálfstæðisfélagið Fróði, Hellu Meðstjórnandi
Íris Björk Sigurðardóttir Sjálfstæðisfélagið Fróði, Hellu Meðstjórnandi
Nanna Jónsdóttir Sjálfstæðisfélagið Fróði, Hellu Meðstjórnandi
Sigurbjartur Pálsson Sjálfstæðisfélagið Fróði, Hellu Meðstjórnandi
Þórhallur Jón Svavarsson Sjálfstæðisfélagið Fróði, Hellu Meðstjórnandi
Þröstur Sigurðsson Sjálfstæðisfélagið Fróði, Hellu Meðstjórnandi
Ármann Elvarsson Sjálfstæðisfélag Kári, Hvolsvelli Formaður
Jón Sigurðsson Sjálfstæðisfélag Kári, Hvolsvelli Meðstjórnandi
Sigurður Sigurðsson Sjálfstæðisfélag Kári, Hvolsvelli Meðstjórnandi
Harpa Mjöll Kjartansdóttir Sjálfstæðisfélag Kári, Hvolsvelli Meðstjórnandi
Jón Erlingur Stefánsson Sjálfstæðisfélag Kári, Hvolsvelli Meðstjórnandi
Kristján Friðrik Kristjánsson Sjálfstæðisfélag Kári, Hvolsvelli Meðstjórnandi
Óskar Magnússon Sjálfstæðisfélag Kári, Hvolsvelli Meðstjórnandi
Dagur Ágústsson FUS Fjölnir, Hellu Formaður
Sindri Snær Bjarnason FUS Fjölnir, Hellu Meðstjórnandi
Jón Erlingur Stefánsson FUS Fjölnir, Hellu Meðstjórnandi
Ármann Elvarsson FUS Fjölnir, Hellu Meðstjórnandi
Daníel Jón Ómarsson FUS Fjölnir, Hellu Meðstjórnandi
Grétar Ingi Guðmundsson FUS Fjölnir, Hellu Meðstjórnandi
Jóel Elvarsson FUS Fjölnir, Hellu Meðstjórnandi
Sesselía Söring Þórisdóttir FUS Fjölnir, Hellu Meðstjórnandi
Þorsteinn M Kristinsson Fulltrúaráð V-Skaftafellssýslu Formaður
Helga Þorbergsdóttir Fulltrúaráð V-Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Þorsteinn M Kristinsson Sjálfstæðisfélag V-Skaftafellssýslu Formaður
Eva Björk Harðardóttir Sjálfstæðisfélag V-Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Gísli K Kjartansson Sjálfstæðisfélag V-Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Guðni Einarsson Sjálfstæðisfélag V-Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Páll Tómasson Sjálfstæðisfélag V-Skaftafellssýslu Meðstjórnandi
Hlynur Guðmundsson FUS Hjörleifur Formaður
Bergþór Bergsson FUS Hjörleifur Meðstjórnandi
Pálmi Kristjánsson FUS Hjörleifur Meðstjórnandi
Gunnlaugur Grettisson Fulltrúaráðið Vestmannaeyjum Formaður
Elsa Valgeirsdóttir Fulltrúaráðið Vestmannaeyjum Meðstjórnandi
Sigurbergur Ármannsson Fulltrúaráðið Vestmannaeyjum Meðstjórnandi
Birna Þórsdóttir Fulltrúaráðið Vestmannaeyjum Meðstjórnandi
Páll Eydal Ívarsson Fulltrúaráðið Vestmannaeyjum Meðstjórnandi
Birna Þórsdóttir Sjálfstæðisfélag Vestmannaeyja Formaður
Sindri Ólafsson Sjálfstæðisfélag Vestmannaeyja Meðstjórnandi
Jarl Sigurgeirsson Sjálfstæðisfélag Vestmannaeyja Meðstjórnandi
Silja Rós Guðjónsdóttir Sjálfstæðisfélag Vestmannaeyja Meðstjórnandi
Thelma Hrund Kristjánsdóttir Sjálfstæðisfélag Vestmannaeyja Meðstjórnandi
Thelma Hrund Kristjánsdóttir FUS Eyverjar Formaður
Sara Sjöfn Grettisdóttir FUS Eyverjar Meðstjórnandi
Arnar Gauti Grettisson FUS Eyverjar Meðstjórnandi
Hildur Dögg Jónsdóttir FUS Eyverjar Meðstjórnandi
Nökkvi Dan Elliðason FUS Eyverjar Meðstjórnandi
Páll Eydal Ívarsson FUS Eyverjar Meðstjórnandi
Svanhildur Eiríksdóttir FUS Eyverjar Meðstjórnandi
Katrín Elín Sigurðardóttir Fulltrúaráð Grindavíkur Formaður
Alda Agnes Gylfadóttir Fulltrúaráð Grindavíkur Meðstjórnandi
Reynir Þór Ragnarsson Fulltrúaráðið Gullbringusýslu Formaður
Hólmfríður Skarphéðinsdóttir Fulltrúaráðið Gullbringusýslu Meðstjórnandi
Oddur Ragnar Þórðarson Fulltrúaráðið Gullbringusýslu Meðstjórnandi
Ólafur Ríkharð Róbertsson Fulltrúaráðið Gullbringusýslu Meðstjórnandi
Gísli Rúnar Heiðarsson Fulltrúaráðið Gullbringusýslu Meðstjórnandi
Hjálmar Hallgrímsson Sjálfstæðisfélag Grindavík Formaður
Alda Agnes Gylfadóttir Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Jóhanna Sævarsdóttir Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Hallfreður G Bjarnason Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Hulda Kristín Smáradóttir Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Jón Emil Halldórsson Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Jóna Rut Jónsdóttir Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Jónas Karl Þórhallsson Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Katrín Elín Sigurðardóttir Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Kristín Gísladóttir Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Ómar Davíð Ólafsson Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Sigurður Guðjón Gíslason Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Sigurður Þorláksson Sjálfstæðisfélag Grindavík Meðstjórnandi
Margrét Bjarnadóttir Sjálfstæðisfélag Sandgerðis Meðstjórnandi
Salóme Kristín Guðmundsdóttir Sjálfstæðisfélag Sandgerðis Meðstjórnandi
Elín Björg Gissurardóttir Sjálfstæðisfélag Sandgerðis Meðstjórnandi
Gyða Björk Guðjónsdóttir Sjálfstæðisfélag Sandgerðis Meðstjórnandi
Hólmfríður Skarphéðinsdóttir Sjálfstæðisfélag Sandgerðis Meðstjórnandi
Tyrfingur Andrésson Sjálfstæðisfélag Sandgerðis Meðstjórnandi
Einar Tryggvason Sjálfstæðisfélagið Garður Formaður
Ólafur Ríkharð Róbertsson Sjálfstæðisfélagið Garður Meðstjórnandi
Ágústa Ásgeirsdóttir Sjálfstæðisfélagið Garður Meðstjórnandi
Ingvar Jón Gissurarson Sjálfstæðisfélagið Garður Meðstjórnandi
Kristjana P Kristjánsdóttir Sjálfstæðisfélagið Garður Meðstjórnandi
Hólmgrímur Rósenbergsson Sjálfstæðisfélagið Muninn-launþegafélag Formaður
Guðmundur Valdemarsson Sjálfstæðisfélagið Muninn-launþegafélag Meðstjórnandi
Sigurður Árni Leifsson Sjálfstæðisfélagið Muninn-launþegafélag Meðstjórnandi
Bjarki Ásgeirsson Loki FUS Formaður
Sigurpáll Árnason Loki FUS Meðstjórnandi
Elín Björg Gissurardóttir Loki FUS Meðstjórnandi
Eva Rut Vilhjálmsdóttir Loki FUS Meðstjórnandi
Haukur Andreasson Loki FUS Meðstjórnandi
Margrét Bjarnadóttir Loki FUS Meðstjórnandi
Guðbergur Ingólfur Reynisson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Formaður
Ísak Ernir Kristinsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Grétar Ingólfur Guðlaugsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Aron Ingi Valtýsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Ágúst Þór Guðmundsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Guðbjartur Kristján Greipsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Guðjón Ingi Guðjónsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Guðlaugur Gunnólfsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Hanna Björg Konráðsdóttir Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Hrefna Gunnarsdóttir Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Ingvar Eyfjörð Jónsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Jóhann Snorri Sigurbergsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Kristján Carlsson Granz Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Leifur A. Ísaksson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Páll Orri Pálsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Rúnar Vífill Arnarson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Sigfús Kristvin Magnússon Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Sigurður Garðarsson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Sigurður Ingi Kristófersson Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Þuríður Berglind Ægisdóttir Fulltrúaráð sjálfstæðisfélaga í Reykjanesbæ Meðstjórnandi
Guðlaugur Gunnólfsson Sjálfstæðisfélag Keflavíkur Formaður
Sigfús Aðalsteinsson Sjálfstæðisfélag Keflavíkur Meðstjórnandi
Skarphéðinn Njálsson Sjálfstæðisfélag Keflavíkur Meðstjórnandi
Anna Karlsdóttir Taylor Sjálfstæðisfélag Keflavíkur Meðstjórnandi
Rúnar Vífill Arnarson Sjálfstæðisfélag Keflavíkur Meðstjórnandi
Þórey Friðrikka Guðmundsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Sókn Formaður
Hrefna Gunnarsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Sókn Meðstjórnandi
Fanný Sigríður Axelsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Sókn Meðstjórnandi
Aron Ingi Valtýsson FUS Heimir, Keflavík, Njarðvík og Hafnir Formaður
Gígja Sigríður Guðjónsdóttir FUS Heimir, Keflavík, Njarðvík og Hafnir Meðstjórnandi
Ísak Ernir Kristinsson FUS Heimir, Keflavík, Njarðvík og Hafnir Meðstjórnandi
Alexandra Herbertsdóttir FUS Heimir, Keflavík, Njarðvík og Hafnir Meðstjórnandi
Eyjólfur Ben Erlingsson FUS Heimir, Keflavík, Njarðvík og Hafnir Meðstjórnandi
Júdit Sophusdóttir FUS Heimir, Keflavík, Njarðvík og Hafnir Meðstjórnandi
Kristín Sigurðardóttir FUS Heimir, Keflavík, Njarðvík og Hafnir Meðstjórnandi
Kristján Carlsson Granz Sjálfstæðisfélagið Njarðvíkingur Formaður
Hanna Björg Konráðsdóttir Sjálfstæðisfélagið Njarðvíkingur Meðstjórnandi
Guðni Þór Gunnarsson Sjálfstæðisfélagið Njarðvíkingur Meðstjórnandi
Eggert Rúnar Ingibjargarson Sjálfstæðisfélagið Njarðvíkingur Meðstjórnandi
Ingigerður Sæmundsdóttir Sjálfstæðisfélagið Njarðvíkingur Meðstjórnandi
Kristbjörn Albertsson Sjálfstæðisfélagið Njarðvíkingur Meðstjórnandi
Margrét Elín Arnarsdóttir Sjálfstæðisfélagið Njarðvíkingur Meðstjórnandi
Sigrún Inga Ævarsdóttir Sjálfstæðisfélagið Njarðvíkingur Meðstjórnandi
Þuríður Berglind Ægisdóttir Sjálfstæðisfélagið Njarðvíkingur Meðstjórnandi
Páll Guðmundsson FUS Freyja, Grindavík Formaður
Anton Kristinn Guðmundsson FUS Freyja, Grindavík Meðstjórnandi
Vilhjálmur Árnason FUS Freyja, Grindavík Meðstjórnandi
Leifur A. Ísaksson Félag eldri sjálfstæðismanna á Suðurnesjum Formaður
Björk Guðjónsdóttir Félag eldri sjálfstæðismanna á Suðurnesjum Meðstjórnandi
Eðvard Júlíusson Félag eldri sjálfstæðismanna á Suðurnesjum Meðstjórnandi
Guðmundur Valdemarsson Félag eldri sjálfstæðismanna á Suðurnesjum Meðstjórnandi
Guðrún Greipsdóttir Félag eldri sjálfstæðismanna á Suðurnesjum Meðstjórnandi
Gunnar Hámundarson Haesler Félag eldri sjálfstæðismanna á Suðurnesjum Meðstjórnandi
Reynir Þór Ragnarsson Félag eldri sjálfstæðismanna á Suðurnesjum Meðstjórnandi
Elísabet Sigurveig Ólafsdóttir Suðvesturkjördæmi Formaður
Ragnheiður S Dagsdóttir Suðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Eysteinn Haraldsson Suðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Margrét Pálsdóttir Suðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Lovísa Árnadóttir Suðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Örn Tryggvi Johnsen Suðvesturkjördæmi Meðstjórnandi
Lovísa Árnadóttir Fulltrúaráðið Hafnarfirði Formaður
Jón Gestur Viggósson Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Halldóra Björk Jónsdóttir Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Katrín Ósk Ásgeirsdóttir Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Kristín María Thoroddsen Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Kristjana Ósk Jónsdóttir Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Kristján Jónas Svavarsson Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Lovísa Árnadóttir Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Sigríður Lára Árnadóttir Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Sigrún Ósk Ingadóttir Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Valdís Ösp Gísladóttir Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Örn Tryggvi Johnsen Fulltrúaráðið Hafnarfirði Meðstjórnandi
Kristín María Thoroddsen Sjálfstæðisfélagið Fram, Hafnarfirði Formaður
Örn Tryggvi Johnsen Sjálfstæðisfélagið Fram, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Guðmundur Jónsson Sjálfstæðisfélagið Fram, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Andri Dan Róbertsson Sjálfstæðisfélagið Fram, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Guðbjörg Oddný Jónasdóttir Sjálfstæðisfélagið Fram, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Guðvarður Björgvin F Ólafsson Sjálfstæðisfélagið Fram, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Kristján Jónas Svavarsson Sjálfstæðisfélagið Fram, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Sigríður Lára Árnadóttir Sjálfstæðisfélagið Fram, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Unnur Lára Bryde Sjálfstæðisfélagið Fram, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Helga Magnúsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Vorboðinn, Hafnarfirði Formaður
Sigrún Ósk Ingadóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Vorboðinn, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Kristjana Ósk Jónsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Vorboðinn, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Helga R Stefánsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Vorboðinn, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Ragnheiður Berg Lehmann Sjálfstæðiskvenfélagið Vorboðinn, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Unnur Birna Magnúsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Vorboðinn, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Sigurgeir Jónasson FUS Stefnir, Hafnarfirði Formaður
Daníel Freyr Snorrason FUS Stefnir, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Anton Reynir Hafdísarson FUS Stefnir, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Ágúst Páll Haraldsson FUS Stefnir, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Diljá Sigurðardóttir FUS Stefnir, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Vífill Sverrisson FUS Stefnir, Hafnarfirði Meðstjórnandi
Lúðvík Örn Steinarsson Fulltrúaráðið Garðabæ Formaður
Bjarndís Lárusdóttir Fulltrúaráðið Garðabæ Meðstjórnandi
Kjartan Ólafsson Fulltrúaráðið Garðabæ Meðstjórnandi
Kristjana F Sigursteinsdóttir Fulltrúaráðið Garðabæ Meðstjórnandi
Sigrún Lilja Guðbjartsdóttir Fulltrúaráðið Garðabæ Meðstjórnandi
Guðrún Dóra Brynjólfsdóttir Sjálfstæðisfélag Garðabæjar Formaður
Birgir Örn Birgisson Sjálfstæðisfélag Garðabæjar Meðstjórnandi
Eymundur Sveinn Einarsson Sjálfstæðisfélag Garðabæjar Meðstjórnandi
Sófus Gústavsson Sjálfstæðisfélag Garðabæjar Meðstjórnandi
Þorgerður Anna Arnardóttir Sjálfstæðisfélag Garðabæjar Meðstjórnandi
Jón Haukur Jónsson FUS Huginn, Garðabæ Formaður
Baldvin Sturluson FUS Huginn, Garðabæ Meðstjórnandi
Tómas Björnsson FUS Huginn, Garðabæ Meðstjórnandi
Ásgrímur Gunnarsson FUS Huginn, Garðabæ Meðstjórnandi
Inga Amal Hasan FUS Huginn, Garðabæ Meðstjórnandi
Karítas Ólafsdóttir FUS Huginn, Garðabæ Meðstjórnandi
Margrét Bjarnadóttir FUS Huginn, Garðabæ Meðstjórnandi
Sigrún María Jörundsdóttir FUS Huginn, Garðabæ Meðstjórnandi
Þorsteinn Jónsson FUS Huginn, Garðabæ Meðstjórnandi
Gunnsteinn Sigurðsson Fulltrúaráðið Kópavogi Formaður
Ragnheiður S Dagsdóttir Fulltrúaráðið Kópavogi Meðstjórnandi
Margrét Halldórsdóttir Fulltrúaráðið Kópavogi Meðstjórnandi
Helgi Magnússon Fulltrúaráðið Kópavogi Meðstjórnandi
Magdalena Anna Torfadóttir Fulltrúaráðið Kópavogi Meðstjórnandi
Sigríður Kristjánsdóttir Fulltrúaráðið Kópavogi Meðstjórnandi
Sigurður Sigurbjörnsson Sjálfstæðisfélag Kópavogs Formaður
Vignir Steinþór Halldórsson Sjálfstæðisfélag Kópavogs Meðstjórnandi
Sigrún Jenný Barðadóttir Sjálfstæðisfélag Kópavogs Meðstjórnandi
Gunnlaugur Snær Ólafsson Sjálfstæðisfélag Kópavogs Meðstjórnandi
Hilmar Jökull Stefánsson Sjálfstæðisfélag Kópavogs Meðstjórnandi
Kristján Friðþjófsson Sjálfstæðisfélag Kópavogs Meðstjórnandi
Linda Jörundsdóttir Sjálfstæðisfélag Kópavogs Meðstjórnandi
Pétur Björnsson Málfundafélagið Baldur Meðstjórnandi
Guðmundur Sverrisson Málfundafélagið Baldur Meðstjórnandi
Sigríður Kristjánsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Edda, Kópavogi Formaður
Helga Guðrún Jónasdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Edda, Kópavogi Meðstjórnandi
Ingibjörg Jóna Gunnarsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Edda, Kópavogi Meðstjórnandi
Jóhanna Thorsteinson Sjálfstæðiskvenfélagið Edda, Kópavogi Meðstjórnandi
Ragnheiður K Guðmundsdóttir Sjálfstæðiskvenfélagið Edda, Kópavogi Meðstjórnandi
Hilmar Jökull Stefánsson FUS Týr, Kópavogi Formaður
Andri Steinn Hilmarsson FUS Týr, Kópavogi Meðstjórnandi
Egill Örn Gunnarsson FUS Týr, Kópavogi Meðstjórnandi
Guðmundur Heiðar Helgason FUS Týr, Kópavogi Meðstjórnandi
Guðrún Mist Sigfúsdóttir FUS Týr, Kópavogi Meðstjórnandi
Gunnlaugur Snær Ólafsson FUS Týr, Kópavogi Meðstjórnandi
Rafn Steingrímsson FUS Týr, Kópavogi Meðstjórnandi
Sindri Jónsson FUS Týr, Kópavogi Meðstjórnandi
Víðir Smári Petersen FUS Týr, Kópavogi Meðstjórnandi
Guðmundur Jón Helgason Fulltrúaráðið Seltjarnarnesi Formaður
Árni Ármann Árnason Fulltrúaráðið Seltjarnarnesi Meðstjórnandi
Gyða Stefánsdóttir Fulltrúaráðið Seltjarnarnesi Meðstjórnandi
Sjöfn Þórðardóttir Fulltrúaráðið Seltjarnarnesi Meðstjórnandi
Hannes Tryggvi Hafstein Fulltrúaráðið Seltjarnarnesi Meðstjórnandi
Hannes Tryggvi Hafstein Sjálfstæðisfélag Seltirninga Formaður
Jón Gunnsteinn Hjálmarsson Sjálfstæðisfélag Seltirninga Meðstjórnandi
Anna María Pétursdóttir Sjálfstæðisfélag Seltirninga Meðstjórnandi
Bryndís Loftsdóttir Sjálfstæðisfélag Seltirninga Meðstjórnandi
Jónas Friðgeirsson Sjálfstæðisfélag Seltirninga Meðstjórnandi
Gyða Ragnheiður Stefánsdóttir FUS Baldur, Seltjarnarnesi Formaður
Tanja Stefanía Rúnarsdóttir FUS Baldur, Seltjarnarnesi Meðstjórnandi
Kristján Hilmir Baldursson FUS Baldur, Seltjarnarnesi Meðstjórnandi
Auður Ásta Baldursdóttir FUS Baldur, Seltjarnarnesi Meðstjórnandi
Tómas Nielsen FUS Baldur, Seltjarnarnesi Meðstjórnandi
Elísabet Sigurveig Ólafsdóttir Fulltrúaráðið Mosfellsbæ Formaður
Kolbrún Reinholdsdóttir Fulltrúaráðið Mosfellsbæ Meðstjórnandi
Guðjón Magnússon Fulltrúaráðið Mosfellsbæ Meðstjórnandi
Svala Árnadóttir Fulltrúaráðið Mosfellsbæ Meðstjórnandi
Guðjón Magnússon Sjálfstæðisfélag Mosfellinga Formaður
Pálmi Steingrímsson Sjálfstæðisfélag Mosfellinga Meðstjórnandi
Örn Johnson Sjálfstæðisfélag Mosfellinga Meðstjórnandi
Bylgja Bára Bragadóttir Sjálfstæðisfélag Mosfellinga Meðstjórnandi
Helga Kristín Magnúsdóttir Sjálfstæðisfélag Mosfellinga Meðstjórnandi
Guðbjörn Jón Pálsson FUS Vilji, Mosfellsbæ Formaður
Grímur Óli Grímsson FUS Vilji, Mosfellsbæ Meðstjórnandi
Guðjón Þorri Bjarkason FUS Vilji, Mosfellsbæ Meðstjórnandi
Sturla Sær Erlendsson FUS Vilji, Mosfellsbæ Meðstjórnandi