Framboðslistar Sjálfstæðisflokksins í Reykjavík

Framboðslistar Sjálfstæðisflokksins í Reykjavík fyrirkomandi Alþingiskosningar, sem fram fara þann 28. október næstkomandi, voru samþykktir á fjölmennum fundi Varðar – fulltrúaráðs sjálfstæðisfélaganna í Reykjavík í Valhöll síðdegis í dag.

Reykjavík norður

  1. Guðlaugur Þór Þórðarson   utanríkisráðherra
  2. Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir alþingismaður
  3. Birgir Ármannsson     alþingismaður
  4. Albert Guðmundsson laganemi
  5. Herdís Anna Þorvaldsdóttir varaborgarfulltrúi
  6. Jón Ragnar Ríkarðsson        sjómaður
  7. Lilja Birgisdóttir         viðskiptafræðingur
  8. Inga María Árnadóttir hjúkrunarfræðingur
  9. Ingibjörg Guðmundsdóttir  kennsluráðgjafi
  10. Gunnar Björn Gunnarsson  framkvæmdastjóri
  11. Elsa Björk Valsdóttir  læknir
  12. Ásta V. Roth                klæðskeri
  13. Jónas Jón Hallsson     dagforeldri
  14. Þórdís Pálsdóttir         grunnskólakennari
  15. Marta María Ástbjörnsdóttir        sálfræðingur
  16. Margrét Kristín Sigurðardóttir Viðskiptafræðingur og húsmóðir
  17. Laufey Rún Ketilsdóttir       lögfræðingur og aðstoðarmaður ráðherra
  18. Sigurður Helgi Birgisson     háskólanemi
  19. Hulda Pjetursdóttir     rekstrarhagfræðingur
  20. Steingrímur Sigurgeirsson   stjórnsýslufræðingur
  21. Elín Engilbertsdóttir   fjármálaráðgjafi
  22. Sigríður Ragna Sigurðardóttir      kennari

 

Reykjavík suður

  1. Sigríður Á. Andersen          dómsmálaráðherra
  2. Brynjar Níelsson                  alþingismaður
  3. Hildur Sverrisdóttir             alþingismaður
  4. Bessí Jóhannsdóttir             framhaldsskólakennari
  5. Jóhannes Stefánsson            lögfræðingur
  6. Katrín Atladóttir                  verkfræðingur
  7. Auðun Svavar Sigurðsson           skurðlæknir
  8. Ragnhildur Alda María Vilhjálmsdóttir sálfræðinemi
  9. Guðlaugur Magnússon        framkvæmdastjóri
  10. Sölvi Ólafsson            rekstrarfræðingur
  11. Halldóra Harpa Ómarsdóttir                  stofnandi Hárakademíunar
  12. Kristinn Karl Brynjarsson            verkamaður
  13. Rúrik Gíslason            knattspyrnumaður
  14. Guðrún Zoëga             verkfræðingur
  15. Inga Tinna Sigurðardóttir             flugfreyja og frumkvöðull
  16. Guðmundur Hallvarðsson       fv. formaður Sjómannadagsráðs
  17. Ársæll Jónsson           læknir
  18. Hallfríður Bjarnadóttir     hússtjórnarkennari
  19. Hafdís Haraldsdóttir            rekstrarstjóri
  20. Sigurður Haraldsson            bílstjóri
  21. Sveinn Hlífar Skúlason                fv. framkvæmdastjóri

22.    Illugi Gunnarsson        fv. mennta- og menningarmálaráðherra